Author Topic: สอนผมทำโดนัดหน่อยคับ  (Read 23228 times)

Offline hs2ywy

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
Re:สอนผมทำโดนัดหน่อยคับ
« Reply #15 on: February 14, 2007, 08:19:16 pm »
คำถามเพิ่มเติมนะครับ....ไม่ทราบว่าหลักการทำโดนัทบนพื้นลาดยางกับ
พื้นดินลูกรังเหมือนกันรึเปล่าครับ เพราะแถวบ้านผมไม่มีพื้นที่ลาดยางกว้างๆ
อย่างในกรุงเทพครับ มีแต่ถนน/พื้นลูกรังนะครับ

ผมขออนุญาต  ตอบนะครับ  ผิดถูกไง  รอผู้รู้มาว่ากันอีกทีละกันนะครับ

จะพื้นลาดยาง  หรือ ลูกรัง  เทคนิคมันก็ คือ กันนะครับ  แต่ถ้าเป็นลูกรังเนี่ย  รถมันจะสไลด์ได้ง่ายกว่า  พื้นลาดยางครับ  เลยอาจจะทำให้บังคับรถยากกว่าครับ

ที่เหลือ รอผู้รู้มาตอบนะครับ