Author Topic: รบกวนใครรู้จักที่ขายล้อแมค18'-19'จะเอาไปใส่camryตัวใหม่ครับ  (Read 5996 times)

Tan

• Guest
รบกวนนิดนึงครับ หรือจะเป็นเวปไซดก้อได้อยากได้แบบเงาๆอะครับ ;D

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
เราต้องมีตัวเลือกในใจคร่าวๆ ไว้ก่อนครับ จากนั้นค่อยตระเวณดูตามแหล่ง เช่นที่เชียงกงปทุมวันจะเป็นของพวกพื้นๆ ทั่วๆ ไป ของแปลกก็มีมาบ้างเป็นระยะ มาเป็นล็อต หมดแล้วก็หมดเลย

ที่ TRD ก็จะขายสินค้าของ TRD โดยเฉพาะ

Tomota ก็จะขายของ Work

ชอบล้อใหญ่ๆ เงาๆ และเงินถึง แนะนำ Work ครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline โต้ง@Rama !!! & Sunny/SENTRA Club

• Group N Racer
  • **
  • ระบำเต้าหู้...............อิอิ
ของ Work จะเหมาะกับ Big Sedan มากเลยครับ
ชอบ ๆ

ขอให้ออกมาสวยๆนะครับ  ;D
I really really love driving.....

tan

• Guest
ขอบคุณมากครับสําหรับคําตอบแต่ผมไม่เคยแต่งรถเลยไม่ค่อยมีความรู้อะครับ แล้วที่work นี่มันอยู่ที่ไหนเหรอครับแล้วราคาของเค้านี่ปกติไหมครับ มีเพื่อนบอกว่าที่rpm ดีแต่ก็ไม่รู้จักอีก ช่วยแนะนําหน่อยครับ

Offline โต้ง@Rama !!! & Sunny/SENTRA Club

• **
  • ระบำเต้าหู้...............อิอิ
ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าร้านอยู่ไหน   ???
น่าจะแถวพระราม 9 แหละคับ  ทั้ง tomato (Work) ทั้ง RPM

อันนี้ต้องลองดูจากหนังสือรถเอาอะ
ลองดู XO Autosports ก็ได้ครับ น่าจะมีหน้าโฆษณาอยู่
ขี้เกียจซื้อก็จดเอาจากที่ร้านเลย (เหมือนผม  อุอุ :-[)

ราคา  อืมมม.....ผมคิดว่าแพงอยู่นา  

ปล.  ถ้าหาร้านไม่ได้จริงๆ เด๋วผมไปค้นให้ละกัน  แต่คอยหน่อยนะคับ......... ;)
I really really love driving.....

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ลองบอกว่านาย O'Pern จาก Racing Club แนะนำมา อาจได้ส่วนลดเพิ่มอีกนิดหน่อย (ถ้าเขายังจำผมได้นะ)
- รู้จักผมทั้งสองร้านน่ะแหละ  ;D
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

tan

• Guest

Offline The Regents School

• **
  • supra_3888
    • www.geocities.com/knixz_supra
เราต้องมีตัวเลือกในใจคร่าวๆ ไว้ก่อนครับ จากนั้นค่อยตระเวณดูตามแหล่ง เช่นที่เชียงกงปทุมวันจะเป็นของพวกพื้นๆ ทั่วๆ ไป ของแปลกก็มีมาบ้างเป็นระยะ มาเป็นล็อต หมดแล้วก็หมดเลย

ที่ TRD ก็จะขายสินค้าของ TRD โดยเฉพาะ

Tomota ก็จะขายของ Work

ชอบล้อใหญ่ๆ เงาๆ และเงินถึง แนะนำ Work ครับ

tomato อยู่ที่รามคำแหง toyota
01-3157676, 027186622
คุณอ็อด บอกจากนิกด้วยก็ได้

เพื่อนผมใส่ lowenheart 20" อยู่สวย+เงาโคตร   180000+perreli  from AC. ปทุมวัน
« Last Edit: December 06, 2003, 03:49:43 pm by knixz »