Author Topic: ดีครับพี่โอเปิ้ล และพี่ๆเพื่อนๆและน้องๆทุกคน  (Read 32175 times)

Offline i'm mooks

• Amateur Racer
  • *
12.56
อ่าครับพี่ o'pern ตอนแรกๆลองทำ donut ดู มันมีแรงเหวี่ยงมากเลยครับ แบบว่าตัวงี้เอียงไปติดประตูเลย มือก็ดึงพวงมาลัยใว้ แล้วจะเอาแรงไหนมาหมุนพวงมาลัยเนี่ย หัดมาเรื่องๆจนตอนนี้ เริ่มคล่องแล้ว ทั้งซ้ายและขวา (หน้าหลัง)
พอดีไปค้นๆมาเจอ กรวยอะครับ (ตามในรูปเยย) วันนี้เอามาทาสี จะเอาไปช่วยพัฒนาฝีมือครับ  ;D ;D

รถคันนี้มีหลายเจ้าของมากเลยครับ ประมาณว่าเปลี่ยนเจ้าของบ่อย ไม่รู้ทำไมแฮะ คราวนี้มาตกอยู่ที่เรา คงไม่เปลี่ยนแระ รอให้เบื่อหรือตังค์หมดก่อนค่อยขาย
นอกเรื่องไปหน่อย  ;) รถคันนี้ซื้อมาค่อนข้างแพงอะครับ แต่ผมดันชอบ แย่เลย ผ่อนอีก 3 ปี รถคงผุก่อนแน่เลย ราคาก็สามแสนกลางๆครับ ช่วงล่างคล้ายกับ ke70 มากๆเลยครับ แทบจะเหมือนกันเยย เดี๋ยวจะมานำเสนอใหม่ครับ ว่ารถมันมีอะไรบ้าง  8) 8) ได้เวลาทาสีต่อ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
อืมม ดีๆ เอาใจช่วยครับ ซ้อมไว้เยอะๆ แล้วมาเล่นกัน อิอิ ท่าจะมันไม่น้อย ผมเองรถยังไม่พร้อมเท่าไร ยังไม่ได้ซ้อมอะไรกับเขาเลย รับประกันฝีมือตกเห็นๆ หึหึ

ว่าแต่ ไปทาสีมันทำไมล่ะครับ เดี๋ยวชนแล้วสีมันจะหลุดมาติดรถเราน่ะสิ หือออ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Joe200sx

• Sr. Member Professional Driver
  • ลูกเราโต โอ้เราก็แก่
    • http://www.csiphuket.com/
สวัสดีครับ  ;D

นึกว่าใครซะอีก  ที่แท้ก็ใครนี่เอง ???

หุหุล้อเล่นครับ  แถวบ้านพี่มุกท่าทางจะมีที่ให้เล่นเยอะนะครับ
เรารักในหลวง

• *
 ;D  ;D  ;D
ขอเวลาสักระยะนึงก่อนคร๊าบ ขอพัฒนาฝีมือขั้นพื้นฐานให้ผ่านก่อน ตอนนี้ยังย่ำแย่มากๆเลย แล้วจะไปสนุกด้วยคร๊าบ (ไปแล้วไม่เป็นอะไรเลย อายตายเลย)
ไม่รู้ว่ารถจะพัง ก่อน ดริฟเป็นปล่าวก็ไม่รู้แหะ
ช่วยกันแนะแนวทางให้ข้าน้อยหน่อยเถอะ ทั้งด้านรถ และเทคนิคต่างๆ ขอบคุณครับ  :P :P

Offline Vincent

• Full Member All Thailand Championship Racer
86 สวยๆๆๆๆ
แล้วผมเนี่ย รถก็ขับหลัง แต่ไม่แรง ดริฟท์ ก็คงไม่ได้ แล้วยังเป็น เกียร์ ออโต้ อีก ตะหาก
It's not how you modified your car, It's how you race your car.

• Sr. Member Professional Driver
พี่มุกครับ  

รถพี่มุก มีอแดปเตอร์ปรับแคมเบอร์ที่โช๊คคู่หน้าหรือยังครับ (ใส่แล้วล้อแบะ)

คือผมเห็นแขวนขายอยู่ 1 คู่  ถามดูเผื่อพี่สนใจ

FlukY-s15

• Guest
อยากซ้อมด้วยยยยยย

แต่ไม่มี ที่ ซ้อม อ่ะ

pix

• Guest
พี่มุกครับ  

รถพี่มุก มีอแดปเตอร์ปรับแคมเบอร์ที่โช๊คคู่หน้าหรือยังครับ (ใส่แล้วล้อแบะ)

คือผมเห็นแขวนขายอยู่ 1 คู่  ถามดูเผื่อพี่สนใจ

:o :-\ :D ;D

• *
ใช่อันในรูปไหมครับ ถ้าใช่ก็มีแล้วจ้าา ขอบคุณครับ มีอะไรอีกอีกไหมครับอยากได้ทุกอย่างเยย ขอให้ตรงรุ่นก็พอ
มายิ้มกันทำไมว๋า This is the displayed name that people will (ชื่ออะไรก็ไม่รู้ ชื่อไรจ๊ะบอกหน่อย ลืมถามชื่อไปเลย) และคุณ joe น่าสงสัยจังสองคนนี้ มีอะไรกันอะปล่าว  ;D  ;D  ;D

pix

• Guest
ชื่อกุ้งครับ

พี่โจ้ครับสนใจอะที่พี่โพสท์ไว้

นี่ครับรถผม

• *
รูปชัดเจนมากเลย  ;D  ;D  ;D   นับถือๆ

pix

• Guest
หมอกลง

• *
รถทำอะไรไปบ้างหรอ ขับสนุกไหมฮะ คุณกุ้ง บอกรายละเอียดมาให้หมด นี่คือการปล้น.....  ::)  ::)  ::)
ฝึกฝีมือไปถึงไหนแล้วฮะ ดริฟเนี่ย

Offline jettro_exist

• *
  • webmaster@cm-club.com
    • www.cm-club.com
คุณเสี่ยรถอัด. ::) ::)

www.cm-club.com <= C l i c k

W e l c o m e    t o    C . M . C l u b . com  จ้า   ::) ::) ::) ::) ::) . . . . . . . . .