Author Topic: รถกระบะเล่นยิมได้ป่าวครับ  (Read 21165 times)

Offline Thep Twenty

• Group N Racer
  • **
  • ก็แค่ เด็ก ม.6
Re:รถกระบะเล่นยิมได้ป่าวครับ
« Reply #15 on: October 13, 2004, 02:59:25 pm »
ยืมเป็นที่ลงรูปหน่อยนะคับ
RB Only !

• **
ฝากรูปหน่อยครับ :)
RB Only !

Offline H U S T 7 E R

• Authentic Drifter
  • รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
งาน จิมคาน่าวาเคชั่นน่าจะมีรุ่นกระบะนะครับ  ผมเคยเห็นอยู่

ล่าสุดคือ พรุ่งนี้..(มั้ง) ที่ลานอเนกประสง ฐานทัพอากาศดอนเมือง

พอดีเห็นกระทู้เลยมาบอกครับผ้ม  แต่รู้สึกกระทู้นี่มันนานแล้วนะ  ;D

• **
Re:รถกระบะเล่นยิมได้ป่าวครับ
« Reply #18 on: September 17, 2005, 08:54:45 am »
กระทู้นานน้านนานมากๆๆๆครับ แหะๆๆๆ

ในที่สุดผมก็มีรถเก๋งขับกะเขาซักที แหะๆๆๆ พอดีแวะเข้ามาเลยมาถามซักหน่อยว่า
LSD ของ Cef Japan 4.3 เป็น LSD แบบไหนอ่ะคับ ใครพอชะข่วยผมได้บ้างไหมเอ่ย
RB Only !