Author Topic: พี่ๆขอระบายหน่อยเบื่อโครตโครต  (Read 10355 times)

Offline nutto

• Group N Racer
  • **
  • ทุนไม่ให้แต่ใจรัก
ไม่รู้เป็นไรช่วงนี้  พอเข้าเทอมสองมีแต่เรื่อง ติดFไปสองตัว แถมเครื่องรถเจ๊ง
ต้องยกเครื่องใหม่หมด

ไม่นานนี่ก็ต้องเปลี่ยนสายเกียร์อีก

ผมยังบ้าเอาFFไปdriftตัวรถเบี้ยวไปเลยอ่ะ

แถมไม่นานมานี่เบรคมือมันยังค้างอีกทั้งๆที่ปกติมันก็ใช้ไม่ได้อยู่แล้ว

เข็ดแล้วรถมือสอง จ่ายแพงกว่าตัวรถที่ซื้อมาอีก :'( :'(

เครียด >:( >:(

ขอบคุณครับที่ทนอ่านหรือพี่จะลบกระทู้นี้ทิ้งก็ได้นะไม่ว่ากัน :-* :-*

• **
พี่คงไม่ว่าไรผมนะที่ระบายนอกเรื่องอ่ะ :P :P

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
หึหึ เอาเลยเอ็งตามสบาย ฮ่าๆ ๆ  ;D

ว่าแต่ไอ้เรื่องที่ว่ามานี้น่ะ มันเป็นความผิดพลาดของตัวเองทั้งนั้นเล้ยยยยย
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

• **
 ;D ;D ;D555555นั้นดิไม่งั้นไม่หงุดหงิดหรอกพี่

เพราะผมเป็นคนทำเองจะโทษใครได้ ;D ;D แต่เรื่องเสียเงินกะติดFเนี่ยยิ่งคิดก็ยิ่งเศร้า ::) ::)