Author Topic: ถามเรื่องmustangหน่อยครับ  (Read 2952 times)

worn

• Guest
ถามเรื่องmustangหน่อยครับ
« on: September 14, 2003, 08:59:09 pm »
คือผมเห็นรูปของgt500ในกระทู้ข้างล่างอ่ะครับงานเนียนมาก...อยากทราบราคาครับแพงมากไหม

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re:ถามเรื่องmustangหน่อยครับ
« Reply #1 on: September 14, 2003, 09:20:46 pm »
กะแบบคร่าวๆ กว้างๆ ก็น่าจะเริ่มต้นที่สองแสนบาทครับ
- ขึ้นอยู่กับว่าได้รถแบบใดมา เป็น Coupe หรือ Fast Back มีผุมากไหม ของครบไหม ฯลฯ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

ผู้มาเยียม

• Guest
ถามเรื่องmustangด้วยคนครับ
« Reply #2 on: November 22, 2003, 02:10:11 pm »
ชอบมัสแตงคับ ในรูปสวยมากคับ อยากแปลงแต่เฉพาะไฟท้ายให้เหมือนอย่างในรูปอ่ะคับ ไม่ทราบว่าค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไร (อู่อยู่แถวไหนคับ)