Author Topic: มาเจอกันบ้างสิ.................  (Read 13432 times)

น้องเปิ้ล

• Guest
มาเจอกันบ้างสิ.................
« on: September 14, 2003, 10:02:28 am »
เรามานัดเจอกันหน่อยดีมั้ยพี่เอาแบบกินหมูกะทะอะไรอย่างเนี่ยะ.....หรือว่าอย่างอื่นก้อดีนะเจ้าค่ะ

ปล.พี่โอเปิ้ลช่วยลบชื่อให้หน่อยจะได้regisใหม่ ลืมอ่ะว่าใช้ชื่ออะไร

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re:มาเจอกันบ้างสิ.................
« Reply #1 on: September 14, 2003, 03:19:57 pm »
ชื่อเก่าเจ้าคือ apple heelie ลบเรียบร้อยแล้วครับ

เจอกันเมื่อไหร่ว่ามา
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

น้องเปิ้ล

• Guest
Re:มาเจอกันบ้างสิ.................
« Reply #2 on: September 14, 2003, 10:59:36 pm »
ขอบคุณมากค่ะพี่เปิ้ล พี่ว่ามาก่อนดีกว่าไม๊ ว่าไปไหนดี :-*

FlukY-s15

• Guest
« Reply #3 on: September 15, 2003, 01:06:59 am »
 ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

มาออสเตรเลีย ดีก่า จะได้ แจม ด้วย คน
55555 ล้อเล่น นะครับ แวะมาแซว

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

• don't let your fear stand in the way of your dream
« Reply #4 on: September 15, 2003, 09:38:28 am »
Au น่ะ พ่อผมจะไปพรุ่งนี้ ส่งพ่อไปแทนได้เปล่า
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

FlukY-s15

• Guest
« Reply #5 on: September 15, 2003, 04:16:06 pm »
มาเที่ยวหรอ ครับ หรือ ว่า มา เรื่องงาน ครับ ??

พ่อพี่เปิ้ล drift ได้เปล่า ? ถ้า drift ได้ จะ ให้ลอง คับผม
ว่าจะต้องแก้ไข อาราย บ้าง  ;D ผมไม่ได้ ซ้อมนานแระ
ไม่ค่อย มี ที่ซ้อม บวก กับ ตำรวจเยอะจริงๆ

ถ้ามีอะไรให้ ผม ช่วยพ่อพี่ ก็ ติดต่อ ผมได้เลยนะครับ
อยู่ ใน sydney เลยย ถ้ามา sydney

เบอร์ผม ครับ 0404037119

palm

• Guest
« Reply #6 on: September 15, 2003, 06:26:55 pm »
 ;Dไปเมื่อไหร่บอกด้วยแล้วกันนะ เปิ้ล อิอิ ก่อนสอบก็ดีอ่ะ

« Reply #7 on: September 15, 2003, 08:25:13 pm »
พ่อผมออกเดินทางหกโมงเย็นพรุ่งนี้ แต่เขาไปไหนบ้างผมไม่รู้ เดาว่าต้องแวะไป Sydney ด้วย (เดานะ)

ถ้าพ่อผมไปจะให้เขาโทรไปหา อยากฝากอะไรมาก็เอา หึหึ

น้องเปิ้ล
- ใจผมน่ะ ถนัดแถวบ้าน เพราะติดเลี้ยงลูก ไม่ใช่ขี้เกียจเดินทางหรอก แต่เกรงใจคนอื่นเขาว่ะ  ;D

apple

• Guest
« Reply #8 on: September 20, 2003, 10:49:25 am »
ต้องหาที่ดีๆหน่อยแหละพี่ดูก่อนนะค่ะใกล้สอบแล้ว

Offline Kong_omac

• Group N Racer
  • **
  • X1R-K45
    • avantGarde
« Reply #9 on: September 21, 2003, 03:48:13 am »
เปิ้ลมาเล่นบอร์ดนี่ด้วยจิ จะได้คุยกันเยอะๆ
K45sport.com
X1R-K45

Offline apple...hellie

• Amateur Racer
  • *
  • ชีวิตนี้มีแต่กิน เลยอ้วนเลย แย่เนอะ!!!!!
« Reply #10 on: September 21, 2003, 11:00:24 pm »
เราต้องรอสมาชิกอาวุโสทั้งหลายแหง่เลยพี่หายเรียบเลย....... :-*

" ปลิงน้อยแห่ง drift mania club "

หนึ่งcmk

• Guest
« Reply #11 on: September 24, 2003, 02:21:49 am »
ถ้าเอาแถวบ้านพี่เปิ้ล ก้อไปกินอาหารทะเลไง!!!
<a href="http://" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">http://</a>

Offline apple...hellie

• Amateur Racer
  • *
  • ชีวิตนี้มีแต่กิน เลยอ้วนเลย แย่เนอะ!!!!!
« Reply #12 on: September 24, 2003, 09:48:30 pm »
ก้อดีเหมือนกันพี่ น่าสนมาก แต่ว่าแพงป่ะ บูสหมดอ่ะ :-\

" ปลิงน้อยแห่ง drift mania club "

Offline Joe200sx

• Sr. Member Professional Driver
  • ลูกเราโต โอ้เราก็แก่
    • http://www.csiphuket.com/
« Reply #13 on: September 25, 2003, 04:40:10 am »
คราวนี้ต้องไปให้ได้ครับ  หลังจากพลาดมาหลายงาน
เรารักในหลวง

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
« Reply #14 on: September 27, 2003, 01:26:34 pm »
ไปดิ แต่รอรถเสร็จก่องได้มั้ยอ่ะ
ไม่มีรถแล้วมันลำบากกายเจรงๆ อ่ะน้ะ (ตามประสาคนเคยใช้รถหนะน้ะ)

โพสต์บอกด้วยแล้วกันครับ
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน