Author Topic: อยากให้ รวม คำที่อยู่ตรง News อ่ะคับ  (Read 9927 times)

Offline Kong_omac

• Group N Racer
  • **
  • X1R-K45
    • avantGarde
อยากให้ รวบรวมคำที่อยู่ตรง News ทุกอันเลยอ่ะคับ อยาก อ่านๆ  ชอบ จัง มันสอนอะไรได้หลายอย่างเลย  อย่างเช่น เรื่อง meter ตัวใหญ่ๆ ทำให้ผมประหยัดตังค์ได้เยอะเลยอ่ะคับ  หลังจากที่อ่านไป หวังว่าๆ ทาง Webmaster คง รับไว้พิจารณา นะครับ
K45sport.com
X1R-K45

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
เกร็ดเล็กน้อย พร้อมความคิดเห็นนิดหน่อย ผมพิมพ์เองสดๆ ครับ นึกอะไรได้ก็พิมพ์บอกกัน ไม่ได้จัดทำรวบรวมอะไรหรอก หากชอบก็ก๊อปไว้อ่านเองจะสะดวกกว่า  ;D

บางอย่างมันก็มาจากการที่ผมไปอ่านบางเวปบอร์ดเข้า แล้วเกิดคิดแตกต่าง ก็เลยมาบอกพวกเราในเวปนี้แหละครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline โต้ง@Rama !!! & Sunny/SENTRA Club

• **
  • ระบำเต้าหู้...............อิอิ
อืมม...ผมก็ชอบนะ  ตรง News อะ ได้ข้อคิดอะไรดีๆมากเลย
I really really love driving.....

Offline Kong_omac

• **
  • X1R-K45
    • avantGarde
อ๋อ ครับๆ พี่เปิ้ล ชอบๆ น้าๆ ตรงNews เนี่ย มีสาระและแอบ เหน็บๆเล็กๆด้วย
K45sport.com
X1R-K45

Offline Max ณ CUD39

• Amateur Racer
  • *
  • หุหุหุ
มันเป็นอะไรที่ดีมากเลยครับ
มันสอนอะไรให้ผมตั้งหลายอย่าง

FlukY-s15

• Guest
ตอนนี้ผมเจอ แต่เรื่อง เบรค เปิดมากี่หน้า เจอ เบรค ทั้งนั้นเลยยย

;D