Author Topic: ร้านจรัสล้อแม็ก อีกแร๊วววววววววววววว  (Read 72420 times)

joko

• Guest
รายที่ ว่า ใต้ทางดว่น ร้านอะไร เหรอ ครับ แล้ว smb นี้ ของ ราคาไม่แพง จรีง เหรอ ครับ

VR4

• Guest
ผมเคยใช้บริการนิวเพ้งการยาง เค้าขายยางถูกครับน่าจะถูกกว่า SMB (เท่าที่โทรเช็ค) ผมใช้แม็ก RAY United Airow ดุมฝาครอบล้อจะมีอักษร UA เปลี่ยนยางใหม่ 2 เส้นเปลี่ยนเสร็จจ่ายตังค์วิ่งกลับ Office เพื่อนทัก"ฝาครอบดุมแม็กเมิงหายไปไหนฟ่ะ"อ้าวกรุเพิ่งไปเปลี่ยนยางมาเลยโทรกลับไปถามเฮีย กำพล บอกว่าเดี๋ยวให้เด็กดูให้ เราโทรกลับไปอีกทีบอกไม่เจอว่างๆให้เข้ามาดู เราวิ่งไปให้ดูเขาเอาฝา RAY มาให้ดูทำท่าจะขายเรา 1500 เราก็บอกว่าให้สั่งฝาที่เหมือนกับที่ทำของเราหายไปมาให้เพราะเห็นที่ร้านก็ขายของ RAY อยู่ หลายวันถัดมาโทรไปถามบอกไม่มีของต้องรบกวนให้ช่วยตัวเองอ้าวชิบ...เลย ??? ลองโทรไปถามร้านอื่นที่เป็นตัวแทน RAY บอกว่ามีของอันละ 1200 บาทเข้ามาเอาได้เลยไม่รู้ว่าจะด่าเขาหรือด่าตัวเองดีที่ไม่รอบคอบดูให้ดีก่อนออกจากร้านเอาเป็นว่าฝากไว้เป็นข้อคิดเตือนใจ ไม่มีใครรักรถเราเท่าเราหรอกครับ ขอบคุณ Web Master ที่เปิดกว้างครับ