Author Topic: To... Fluke (ขอนอกเรื่องหน่อยนะครับ)  (Read 11318 times)

Offline x_dogpile

• Amateur Racer
  • *
  • Nobody Perfect
Fluke  พี่คงไป circuit กับเราวันอาทิตย์นี้ไม่ได้แล้วนะ พอดีต้องไปติวหนังสือกับเพื่อนๆน่ะ :-\  ผลการแข่งเป็นไงมาเล่าให้ฟังบ้างเด้อ....

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
อิอิ แหม มีการลงสนามเสียด้วย เป็นไงเล่าบ้างดิ  ;D

ขอรูปสวยๆ มาด้วยนะ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

FlukY-s15

• Guest
อิอิ จะมีไป อีก สอง สาม อาทิตย์หน้าอ่ะ
รายละเอียดเป็นไง จะ บอกอีกที นะ พี่ X

สนาม ขับ ยาก กว่า ถนน เยอะ มากๆ เลย
ตามพวก civic, integra ไม่ทัน
ครั้งหน้า พี่ ไปด้วยกันจิ แล้วจะเห็น ผม หลุด 555

แล้วจะโทรไปบอกอีกที นะครับ ว่าเมื่อไหร่

ไปอีกแน่นอน