Author Topic: น้องโจ้ 200SX Type Drift เชิญหน่อย  (Read 9137 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
อาทิตย์นี้ผมอาจแวะไป BRC ช่วงเช้า รุ่นน้องกลุ่ม club RT เขานัดซ้อมกัน แต่รถผมทำไม่ทันคงจะอดซ้อม ลูกหมากปลายแร็คหลวมมากๆ ก็เลยคิดว่า ไหนๆ จะเปลียนแล้ว ก็เปลี่ยน Joint ที่อยู่ด้านบนไปด้วยเลยดีกว่า

ถ้าอาทิตย์นี้น้องโจ้ว่าง ช่วยติดไอ้ joint นี้ไปให้ผมหน่อยครับ เอ มันใส่กับเซฟิโรได้ไหมหว่า คิดว่าน่าจะได้นะ  ;D
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Joe200sx

• Sr. Member Professional Driver
  • ลูกเราโต โอ้เราก็แก่
    • http://www.csiphuket.com/
Re:น้องโจ้ 200SX Type Drift เชิญหน่อย
« Reply #1 on: August 28, 2003, 12:22:36 am »
ได้ครับพี่เปิ้น  พรุ่งนี้ผมจะโทรหาพี่อีกทีครับ
เรารักในหลวง

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re:น้องโจ้ 200SX Type Drift เชิญหน่อย
« Reply #2 on: August 29, 2003, 04:43:27 pm »
น้องโจ้ๆ ๆ ๆ ๆ ด่วนๆ ๆ ๆ ๆ

joint พวงมาลัยเอาไว้ก่อนครับ ยังไม่เอาตอนนี้ รถผมรอเข้าอู่เปลี่ยนแร็คและลูกหมากใหม่ อยากลองแร็คเดิมๆ ก่อนครับว่ามีอาการเป็นเช่นไร ขอโทษด้วยครับผม

เออ ปุ่มเบรกมือไม่ค้างที่ร้าน Garage R เขาขายเท่าไรหรือ ติดตั้งยากไหม ใช้ดีไหม
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Joe200sx

• Sr. Member Professional Driver
  • ลูกเราโต โอ้เราก็แก่
    • http://www.csiphuket.com/
« Reply #3 on: August 31, 2003, 03:55:59 am »
ครับพี่เปิ้น  ต้องการเมื่อไหร่โทรมาบอกได้เลยครับ

ปุ่มที่ใส่แล้วตัวล็อคเบรคมือไม่ล็อค  เวลาใส่นาน ๆ แล้วมันจะล๊อคนะครับพี่

สรุปคือใส่ไปนาน ๆ แล้ว จะไม่ได้ประโยชน์อะไรเลย แค่สวยเท่านั้นเองครับ

เพราะว่าเวลาโดนแดดแล้วพลาสติกมันหดให้ตัวได้ครับ  

จะให้ดีต้องเวลาจะเล่นแล้วค่อยเอามาใส่ครับพี่  ตัวละ 200 บาทครับ
เรารักในหลวง