Author Topic: ช่วยที!!.อยากรู้ข้อแตกต่างระหว่าง200sxกับ180sx  (Read 16669 times)

t-i-m

• Guest
ผมอยากรู้ว่า180กับ200sxมันแตกต่างกันตรงไหนโดยเฉพาะบอดี้และก็ของแต่งอย่างไหนมันหาง่ายกว่ากัน พี่ๆช่วยบอกทีครับ

FlukY-s15

• Guest
ลองไปดูที่ RCW บอดของ 200sxandsilvia นะ
กระทู้ หน้าแรก เลย แถวบนๆ อ่ะ

มีอยู่ ลองอ่านๆ ดู ก็แล้วกัน

เค้าบอกไว้หมดแล้วหล่ะ

บุคคลไปทั่ว

• Guest
ก่อนอื่นต้องถามก่อนว่า 200sx นี่ ใน TH หรือต่างประเทศ (เดี๋ยวจะกลายเป็น Silvia ไป)

t-i-m

• Guest
ขอบคุณครับพี่นักศึกษา.. เฮ้ยไม่ช่าย  พี่กระโปรงดำขาขาว..ขอบคุณมากครับ

FlukY-s15

• Guest
หง่ะ ... กระโปงดำ ขาขาว นี่ concept รถ ผม ครับ
แต่ก็เอา concept มา จาก นักศึกษา นี่แหล่ะ 555

ผม 20 เอง ไม่ต้องเรียก พี่ หรอก หุหุ ผมอาจจะเป็น น้องก็ได้

แต่ จริง ของ คุณ บุคคลทั่วไป
ที่ออส เรียก silvia เป็น 200sx อ่ะ

บุคคลไปทั่ว

• Guest
ไปทั่วครับไม่เชิงทั่วไป

Offline AkEaKe

• Amateur Racer
  • *
กระโปงดำ ขาขาว ก๊าบบบบบบบ

อยู่ออสหรอคับ เมืองไหนอ่ะ คือผมจาไปเรียนที่เมลเบิร์นเดือนหน้าอ่ะ
"If you don't know why you win, you won't know why you loose" (Claude Rouelle, 2004).

FlukY-s15

• Guest
อยู่ ออส ครับ
เมื่อก่อนอยู่ wollongong ตอนนี้อยู่ sydney ครับ

เมลเบิร์น ก็ดี น่าอยู่ดี แต่ ไกล จาก sydney พอสมควร

FlukY-s15

• Guest
อ๋อ โอเชๆๆ ไปทั่ว อิอิ

วันหลังจะไม่ผิด อิอิ

Offline x_dogpile

• *
  • Nobody Perfect
I live in sydney as well. Khunกระโปงดำ ขาขาว   :D Which uni are you studying?

FlukY-s15

• Guest
Insearch UTS อ่ะ

แล้วคุณ x_dogpile หล่ะ คับ เรียนที่ไหน ครับ

หาเพื่อน ซิ่งๆ ใน sydney มานานแล้ว แต่ไม่รู้จีกใครเลย อ่ะ

Offline x_dogpile

• *
  • Nobody Perfect
ผมเรียน ที่ university of wollongong (Sydney campus) ครับ อยู่ที่นี่ไท่ค่อยได้ซิ่งเท่าไรครับ ความเร็วมันจำกัด แล้วอีกอย่าง ไม่ค่อยอยากอุดหนุน ticket ด้วยครับ  ;D แล้วตอนนี้เรียน level ไหนแล้วครับ มีอะไรปรึกษาได้ครับ  ;)

Offline AkEaKe

• *
ฮ่วย อยู่กันแต่ซิดนี่ย์....................... >:(

เราฉายเดี่ยวก้อได้ ฮึ่ม..... อิอิ
"If you don't know why you win, you won't know why you loose" (Claude Rouelle, 2004).

FlukY-s15

• Guest
เมลเบิน ก็น่าจะมีพวกซิ่งๆ อยู่นะครับ

คนไทย ที่นั่นก็เยอะเหมือนกัน

เพื่อนผม ก็ อยู่ นั่น ตั้งคนนึงแหล่ะ

แต่ไม่รู้มีพวกเล่นรถหรอเปล่า เพราะไม่รู้จักเลย

ว่างๆ ขึ้น มาเที่ยว sydney จิ ถ้ามาถึงเมลเบิน แล้ว