Author Topic: ช่วยที!!.อยากรู้ข้อแตกต่างระหว่าง200sxกับ180sx  (Read 16672 times)

Offline AkEaKe

• Amateur Racer
  • *
จะพยายามคับ  ;D

แต่ ไปยังไงนี่สิ ได้ข่าวระยะทางนี่เท่ากรุงเทพเชียงใหม่เลย :(
"If you don't know why you win, you won't know why you loose" (Claude Rouelle, 2004).

FlukY-s15

• Guest
ผมเคยขับ รถคันเก่าไป ใช้เวลาทั้งหมด 7 ชั่วโมง โดนตำรวจจับตลอดทาง
เพราะ speed limit

แต่ ขับธรรมดา ปรกติก็ 9 ชั่วโมงครับ

ถ้าบินมา ไม่น่า ถึงชั่วโมงก็ถึงแระ

แล้วแต่จะมาไงครับ

รถไฟก็มีมาถึงครับ รถ บัส ก็ได้ครับ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
หึหึ อยู่ต่างประเทศขับรถเป็นวันยังเป็นเรื่องปกติเลย ค่ำไหนนอนนั่น

นึกถึงเด็กไทย ย้ำว่าคงจะเป็นเด็กจริงๆ รักจะเล่นรถ แต่พอแข่งเช้าหน่อยบอก "ตื่นไม่ไหว" แข่งไกลแค่สนาม BRC บ้านอยู่แจ้งวัฒนะบอก "โครตไกลเลยพี่"

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

FlukY-s15

• Guest
อิอิ จริงของพี่เปิ้ล ที่นี่ ออกกี่โมงก็ออกได้ กลับบ้านกี่โมงก็กลับได้
ไกลแค่ไหน ก็จะไป

การขับรถคือความสุข อย่างหนึ่ง

ปีนี้ จะ ลง mel อีกรอบ นึง
คุณ AkEake มาตอนไหนอ่ะ
ผมก่ะ ลง ช่วง เดือนตุลา อ่ะ ครับ

ปิดเทอมพอดี จะไปหาเพื่อนด้วย
พร้อยจะเอา คันนี้ไป ลอง ที่ Mel

เอาคันเก่าไปมาแล้วรอบนึง
คราวนี้ เอาคันนี้ไปบ้าง ดูว่าจะเป็นไง

• *
ผมไปปลายกันยานี้แหละครับ

มาสิครับ เห็นได้ข่าวว่า พวก Skyline ที่นั่นจะมี Track day กัน ถ้าเกิดได้ลงด้วย ก้อน่าจะสนุกเหมือนกันนะครับ

เอ่อ ผมชื่อเอกนะครับ พิมพ์ AkEaKE อาจจะยากไปซักนิด
"If you don't know why you win, you won't know why you loose" (Claude Rouelle, 2004).

• *
ส่วนจะขึ้นไปซิดนี่ย ยังไง เมื่อไร นั่นยังไม่แน่แหละครับ เพราะว่าต้องให้มันเวลาเหมาะซะก่อนหน่ะครับ

FlukY-s15

• Guest
จะมา sydney ยังไง ติดต่อมาก็แล้วกันนะครับ

ผม ชื่อ ฟลุค ครับ

ยินดีที่ได้รู้จัก เอกนะคับ

ถ้าลงไป จะบอกก่อนล่วงหน้า

น้องเบล

• Guest
นี่โทรศัพท์คุยกันเลยดีกว่านะคะ แหมพวกนายก็คุยกัน ชาวบ้านรู้ถึงตับแล้ว (อิอิ) :P

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ฮ่าๆ ไม่ต้องโทรหรอก เจ้าเอกมันไปออสเตรเลียแล้วครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride