Author Topic: เห็นรถพี่ opern คับ  (Read 11933 times)

Offline Kong_omac

• Group N Racer
  • **
  • X1R-K45
    • avantGarde
เห็นรถพี่ opern คับ
« on: August 16, 2003, 02:23:42 am »
เห็นรถพี่ จอดอยู่เชียงกงบางนาอ่ะคับ วันพุธ บ่ายๆ  จำได้เพราะว่า มีลูกพี่นั่งในรถ  5555
ไปซื้ออารายคับ แล้วได้ป่ะพี่?จำรถพี่ได้ตอนที่พี่ไปดู Drift
« Last Edit: August 16, 2003, 02:24:57 am by Kong_omac@District 51 »
K45sport.com
X1R-K45

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re:เห็นรถพี่ opern คับ
« Reply #1 on: August 16, 2003, 09:13:08 am »
อิอิ ใช่แล้ว รถผมเองแหละ ไปเดินเล่นครับ หลังจากที่ไม่ได้ไปเหยียบมาหลายปี เชียงกงบางนาวันนี้ต่างจากเมื่อก่อนตอนเปิดใหม่ๆ ลิบลับ ร้านค้ามากมาย มีทั้งร้านที่สั่งของมาเอง และร้านที่ไปตัดของจากร้านที่สั่งเข้ามาอีกที  :o จอดรถกันมั่วเลย บางซอยแคบมากๆ จนไม่อยากเอารถเข้าไป

สินค้าที่น่าสนใจ (สำหรับผม) ที่เห็นวันนั้นมีดังนี้
- ท่อ Titanium ทั้งเส้น ตั้งแต่หลังแคตฯจรดปลายท่อ สภาพสวย ไร้ตำหนิ ที่สำคัญคือเบาสุดๆ เอาเป็นว่าผมไม่เคยเห็นท่อไหนเบาขนาดนี้ แต่น่าเสียดายที่ไม่รู้ว่ามันใส่รถอะไรมา
- ช้อคสปริงของ Tein และ Jic สภาพราวกับของใหม่เอี่ยม อันนี้เห็นแล้วอยากได้จริงๆ

ไว้เจอผมก็มาทักได้
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Kong_omac

• Group N Racer
  • **
  • X1R-K45
    • avantGarde
Re:เห็นรถพี่ opern คับ
« Reply #2 on: August 19, 2003, 08:54:40 pm »
อ๋อครับๆพี่เปิ้ล ไว้คราวหน้า ผมจะเดินเข้าไปทักๆพี่เลยครับ

เคยเจอพี่ครั้งนึงที่ ไปเล่นDrift กันที่ BRC  ตอนเย็นๆหน่อยๆ ไปกันกลุ่มเล็กๆวันนั้น

ถ้าเจออีกครั้งผมไม่พลาดที่จะเข้าไปทักครับ ๆ
K45sport.com
X1R-K45