Author Topic: อยากได้หนังสืออ่ะ...  (Read 10093 times)

Offline โจโจ้โดนัท

• Amateur Racer
  • *
  • (สาว)...กรี๊ด...ด..ด.. (ยาย)...ไอ้เด็กเวร !.....
อยากได้หนังสืออ่ะ...
« on: August 15, 2003, 09:48:55 am »
ไม่รู้หนังสือ Racing Club real communication & on line magazine หายไปไหนหมดคับ
หาซื้อไม่ได้ตั้งแต่เล่ม 4 ที่หน้าปกขาว มีรูป civic eg9 สีน้ำเงิน นู่น....
เลิกทำไปแล้วหรือคับ :(
อยากได้จิง ๆ
[color=ฺBlue]ขับก็ไม่ค่อยเก่ง....แต่งเอาที่คิดว่าสวยแล้วกัน...เฮ้อ..อ..[/color]

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re:อยากได้หนังสืออ่ะ...
« Reply #1 on: August 15, 2003, 10:39:01 am »
หนังสือหยุดพักการผลิตตั้งแต่ปี 2000 ครับ ออกมาได้ 6 เล่ม

ต้องการเล่มไหน ไว้งานมีทติ้งจะติดไปให้ครับ  ;D
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline โจโจ้โดนัท

• *
  • (สาว)...กรี๊ด...ด..ด.. (ยาย)...ไอ้เด็กเวร !.....
« Reply #2 on: August 15, 2003, 01:45:08 pm »
1 , 5 , 6 คับ
ขอขอบคุณไว้ล่วงหน้าเลยคับ
จะเอาไว้เป็นของสะสมคับ  ;)
[color=ฺBlue]ขับก็ไม่ค่อยเก่ง....แต่งเอาที่คิดว่าสวยแล้วกัน...เฮ้อ..อ..[/color]

Offline x_dogpile

• *
  • Nobody Perfect
« Reply #3 on: August 15, 2003, 09:57:29 pm »
จะมี Meeting เมื่อไรครับ อยากไปด้วยคนครับ แต่กว่าจะกลับเมืองไทยตั้งสิ้นปีแน่ะ ต้องเรียนจบก่อน.....เฮ้อ.....เหนื่อย

Offline Max ณ CUD39

• *
  • หุหุหุ
« Reply #4 on: October 02, 2003, 01:46:16 pm »
อยากได้ทุกเลยเลยครับ
จัดส่งมาให้ได้มั้ยอ่ะครับ

FlukY-s15

• Guest
« Reply #5 on: October 02, 2003, 01:51:50 pm »
1, 2, 3, 4, 5, แระ 6 เลยครับ

รอนานแย้ววว อ่าพี่เปิ้ลลลลล

แกม ก็ รอ พี่โทรให้ไปเอาอยู่

ผมก็ รอให้แกม ส่งมาให้อยู่

แหะๆ

รบกวนด้วยครับพี่เปิ้ล

;D