Author Topic: ขายด่วน!!! Cef A31 ปี92 RB20DET เกียร์ธรรมดา 230,000 net.  (Read 5881 times)

Offline lhee

• Amateur Racer
  • *
  • Do it by myself... That's ME!!!
    • This my Site -= enginework =-
ขายด่วน!!! Cef A31 ปี92 RB20DET เกียร์ธรรมดา 230,000 net.

สีแดงทับทิม  มีซันรูฟ  กระจกชา ประตู+หูช้าง  แม็กญี่ปุ่น3ชิ้นขอบ17"

ภายในเบาะคู่หน้า RECARO ตาข่าย  เบาะหลัง+แผงประตูหนังแท้

ตัวถังดี  เครื่องแน่น  แต่ช่วงล่างหลวม

สนใจนัดดูรถได้แถวบางนาครับ  แต่ราคาขอไว้ที่เท่านี้นะครับ

ติดต่อคุณมนตรี  0-1402-4133

ปล. ไม่มีรูปครับ
Initial Drifter'
จำใจจาก E30 มาสู่ A32
"รถแข่ง กะ รถใช้งาน ไม่ใช่รถคันเดียวกันแน่ๆ"
วันหน้าฟ้าใหม่ เราคงได้มาเจอกัน

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
แทงคิ้วครับน้องรัก

จ อ ง
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline lhee

• Amateur Racer
  • *
  • Do it by myself... That's ME!!!
    • This my Site -= enginework =-
ขายแล้วนะคร๊าบบบบบบ

ขอบคุณที่มาอุดหนุนคับพี่เปิ้น ;D
Initial Drifter'
จำใจจาก E30 มาสู่ A32
"รถแข่ง กะ รถใช้งาน ไม่ใช่รถคันเดียวกันแน่ๆ"
วันหน้าฟ้าใหม่ เราคงได้มาเจอกัน

Offline Joe200sx

• Sr. Member Professional Driver
  • ลูกเราโต โอ้เราก็แก่
    • http://www.csiphuket.com/
ทำช่วงล่างเสร็จเรียบร้อยแล้ว  อย่าลืมเอามาดริฟท์กันนะครับพี่

ที่สำคัญครับ  อย่าลืมติดสติ๊กเกอร์  ธนูไฟ (ตัวจริง) ด้วยนะครับ  เหอ ๆ

แต่ผมชอบตอนที่พี่ติดคำว่า  OPERN ตัวโต ๆ สมัย MX-5 อ่ะพี่เห็นแต่ไกลเลย

« Last Edit: August 07, 2003, 02:27:15 am by Joe200sxType_Drift »
เรารักในหลวง

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
หึหึ คันนี้รับรองความอลังการ  :o

สงสัยเก็บกดไว้มาก !!!

เออ ว่าแต่ใครเจอของเล่นเซฟิโรมันๆ ช่วยแจ้งบอกด้วยนะครับ เดี๋ยวบ่ายนี้จะไปดู Roll Bar ของ Cusco รุ่นไม่หลบคอนโซลหน้า แถมเป็นสีแดงแท้ซะด้วย งงเหมือนกัน เพราะเคยเห็นแต่สีน้ำเงินว่ะ บางคนเขาว่าเป็น Limited Edition
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride