Author Topic: ชอบ ตรง News ข้าง บนๆ ใต้ logo racing-club.net อ่ะ  (Read 12483 times)

FlukY-s15

• Guest
มีใครสังเกตบ้าง มันจะเปลี่ยนไปเรื่อยๆ
แต่หล่ะอันนี่ ความหมายดีจริงๆ
เหมือนจะเป็นเกรดความรู้ + การสอนนิดๆ ไม่รู้ดิ อธิบายไม่ถูก
ใครที่ไม่เคยสังเกต ลอง สังเกตดูนะ ลองอ่านดู กดไปเรื่อยๆ
มันจะเปลี่ยนเรื่อยๆ ผมกด จน ตาลายแล้ว 5555

Offline Webmasturbation

• Group N Racer
  • **
  • Photoshop อะครับ อิอิ
    • Community Of Altis Users
ผมก็ชอบครับ  เหมือนได้ข้อเตือนใจและก็...ได้ความรู้ใหม่ๆด้วย

หลายๆอย่างที่เราเข้าใจผิดก็กระจ่างด้วยดวงตาเห็นธรรมครับ ฮี่ๆ  ^.^

ปล.  ยอมรับว่า เคยกด F5 ยิกเลย  เพื่อที่จะดู News ว่ามีกี่ตัวกันแน่

บอกไปแล้วก็เขิลอ่ะ  

Offline Kong_omac

• **
  • X1R-K45
    • avantGarde
เขา เหน็บๆ เจ๊บๆ 555
K45sport.com
X1R-K45

Offline โต้ง@Rama !!! & Sunny/SENTRA Club

• **
  • ระบำเต้าหู้...............อิอิ
ผมก็ชอบนะ  ชอบมากซะด้วย
ติดใจ Racing Club เพราะอย่างนี้แหละ
คำพูดสั้นๆ  ง่ายๆ   แต่แฝงด้วยความคิดมากมาย.....
ขอบคุณครับพี่เปิ้น   :-*

;D ;D ;D
I really really love driving.....