Author Topic: กรก 58 6 !  (Read 13433 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re: กรก 58 6 !
« Reply #30 on: July 31, 2015, 05:49:40 pm »
31 กรก 58
   วิ่ง 1.15 ชม เดินอีก 10 นาที ร่างกายเริ่มหายไอแล้วนะ ยาก็หมดพอดี
   เช้านี้กินแกงจืดหมูสับใส่เห็ดเข็มทอง ข้าวกล้อง ไข่เจียวใส่ใบโหระพา
   สายๆ มีวิศวกรมาดูโครงสร้างของบ้านอีกหลังที่จะบูรณะ ผมทำหน้าที่พาเขาเดินชมทั่วทุกจุด มีสถาปนิกอีกคนมาด้วย เลยคุยกันเรื่องงานดีไซน์ในจุดที่ยังไม่ลงตัวอยู่อีกนิดหน่อย
   ออกจากบ้านสายหน่อย แต่ก็ยังออกไปที่ร้านขายของ ขับรถสบายดีครับ รถไม่ค่อยติดเท่าไหร่ งานที่ร้านก็น้อยๆ ผู้คนส่วนใหญ่เขาหยุดกันหมด
   มิวออกมาตัดผมด้วย และขอกลับเข้าบ้านกับผมตอนบ่ายๆ สองวันมานี้มิวอยู่บ้านเล่นเกมตลอด จะว่าเกมก็ไม่ถูกเสียทีเดียว มันมีทั้ง You Tube, Facebook, Line และอีกสารพัดเวปและข้อมูลทั้งที่เหมาะสมไม่เหมาะสม
   จากเดิมเมื่อก่อนโน้นวันหยุดเป็นต้องขอออกไปเรียนพิเศษตลอด แต่วันนี้มิวเริ่มเปลี่ยนไปแล้ว
   และมันเป็นสิ่งที่ผมต้องยอมรับ

วันนี้เปิดใช้ระบบ M Pass วันแรก หึหึ ก็มาแนวเดียวกับ Easy Pass ของทางด่วนแหละครับ เพียงแต่ว่าแม่งไม่ได้เอาระบบมารวมกัน แปลกดีไหมครับ อีกหน่อยแม่งคงมีสารพัด Pass ติดกันจนเต็มกระจกบานหน้า
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride